†™ Phong độ là mãi mãi ™†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

†™ Phong độ là mãi mãi ™†

†¤II-»(¯`•.¸(¯`v´¯)¸.•´¯)-»Yoµ¤† Khi bạn buồn hay cô đơn ..... . hãy gọi cho tôi ....... tôi ko dám chắc sẽ làm cho bạn cười ........ nhưng tôi chắc là sẽ cười vào mặt bạn.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ôi!!!! Con gái ơi >_<

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kU_p0
Chúa Đảo
Chúa Đảo
kU_p0

Số Fan : 6930
Được Thanks : 97

Ôi!!!! Con gái ơi >_< Empty
Bài gửiTiêu đề: Ôi!!!! Con gái ơi >_<   Ôi!!!! Con gái ơi >_< I_icon_minitimeMon Apr 11, 2011 1:07 pm

Làm "đại ca" trường học, đánh người yêu không thương tiếc....
Con gái hiền dịu bây giờ đi đâu cả rồi? Crying or Very sad

Ngày nay nam và nữ đều bình đẳng như nhau, chả ai chịu thua ai trong hầu hết tất cả mọi lĩnh vực. Nhưng cũng không thể phủ nhận một điều rằng con gái bây giờ lại thích hơn thua với phái mạnh, điều này đã làm phát sinh rất nhiều vấn đề rắc rối khiến bọn con trai phải chống cằm suy nghĩ.!!!

Đến chuyện bất bình trong chuyện tình yêu...

Cái cảnh hễ bất bình thì thấy teenboys hung hăng, tức giận, còn Teengirls chỉ biết đứng thừ người và khóc bây giờ cũng là "xưa rồi diễm". Để xả cơn giận Teengirls có thể tát chàng một cái kèm theo đó là vài câu chửi rủa khiến người ngoài cuộc cũng cảm thấy xót lòng. Như ****** trông dáng người mảnh mai là thế, vậy mà khi nổi giận lên cô nàng trông thật...khủng khiếp. Chẳng những tát vào mặt người yêu, Quỳnh Anh còn túm tóc kéo giật xuống và chửi thì ôi thôi...toàn lời "hoa mỹ" đến phát sợ lên được.

Với câu nói “chia tay nhé” trong tình yêu đôi lứa quả thật là câu có thể giết người không “vũ khí”. Từ lâu đám con gái tụi mình đa phần luôn là người phải lắng nghe câu nói ấy, dù cảm thấy có muốn chia tay hay không cũng không thể bày tò "ý kiến, ý cò". Ấy vậy mà bây giờ thế kẹt ấy đã được giải tỏa, không biết có phải là chịu nhiều quá nên đành phải vùng dậy hay không mà bây giờ thiếu gì đám con trai bị “ghẹ” xù không thương tiếc.
Con gái mà quá hung hăng thì con trai sẽ xách dép chạy dài, kết quả là "ê sắc " Very Happy

Hành động cũng hết sức táo bạo. .....

Đánh ghen là một hành động như để phản kháng lại những đám con trai lăng nhăng, phản bội mà ông trời ban tặng cho phái nữ chúng mình. Có rất nhiều cách để đánh ghen, thậm chí ngay cả Teengirls chúng mình có thể suy nghĩ ra hàng loạt hành động táo bạo và đáng sợ để đi bắt ghen người yêu.
Các "đàn chị" của chúng ta bây giờ cũng có rất nhiều hứng thú trong việc ức hiếp bạn bè chỉ để ra oai và chứng tỏ con gái không dễ bị bắt nạt. Thế mới thấy ngày nay đa số teengirls chúng ta không còn thùy mị và dễ ức hiếp như ngày xưa nữa

Còn nhiều nhưng thế này là quá đủ ........ What a Face

Lời kết cho teengirl...........

Nếu những bạn teengirls ấy cho rằng chỉ có cách hung hăng, "mạnh mẽ" như thế mới chứng tỏ được bản lĩnh con gái thời nay thì thiệt là sai lầm. Đó chính là cách thể hiện bản thân ngốc nghếch nhất, nó chỉ làm cho người ngoài cảm thấy "ác cảm" đối với "phái nữ" mà thôi.

Những hành động kể trên nếu do chính các teenboys làm thì vẫn không thể chấp nhận, gật đầu cho qua được huống chi lại do con gái chúng mình làm. Và khi hành động như thế, bạn đã bao giờ nghĩ đến hậu quả của nó chưa?

Một ngày nào đó, hậu quả những việc làm đó sẽ xảy ra. Lúc đó bạn sẽ.....Khóc lóc ư ? Đau buồn ư ? Tất cả đã quá muộn màng. Like a Star @ heaven
https://missing-you.forumvi.net
kUpe0
Nô lệ Đảo
Nô lệ Đảo
kUpe0

Số Fan : 4835
Được Thanks : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi!!!! Con gái ơi >_<   Ôi!!!! Con gái ơi >_< I_icon_minitimeMon Apr 18, 2011 10:54 am

Ta khoái nhứt câu "...Quá muộn màng đó" Very Happy
Bọn con trai chúng mình ở giá cho chắc Sleep
kU_p0
Chúa Đảo
Chúa Đảo
kU_p0

Số Fan : 6930
Được Thanks : 97

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi!!!! Con gái ơi >_<   Ôi!!!! Con gái ơi >_< I_icon_minitimeWed Apr 20, 2011 12:22 pm

Hên xui đi - Smile
https://missing-you.forumvi.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi!!!! Con gái ơi >_<   Ôi!!!! Con gái ơi >_< I_icon_minitime

Ôi!!!! Con gái ơi >_<
Trang 1 trong tổng số 1 trang